Đặc biệt máy có tính năng cảm biến vẫy tay tự động tăng giảm mức công suất
Máy được trang bị cả 2 chế độ hút khử qua ống thoát và bằng bằng than hoạt tính.
Vì vậy, tùy theo kiến trúc thiết kế của gian bếp nhà mình mà bạn lựa chọn chế độ hút khử phù hợp
được trang bị đèn Led công suất 1,5W ngay phía dưới đáy, chiếu sáng trực tiếp đến khu vực đun nấu giúp bạn dễ dàng hơn trong việc quan sát thực phẩm khi nấu nhất là vào bữa tối khi ánh sáng nhà bếp không đủ chiếu sáng đến khu vực đặt nồi nấu
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Kiểu toa máy gắn tường
- Phím điều khiển cảm ứng 3 tốc độ kết hợp chế độ cảm ứng bàn tay
- Khử mùi bằng than hoạt tính
- Lưới lọc Baffle (inox)
- Công suất động cơ 190W
- Công suất hút: 1400m3/h
- Chất liệu: inox + kính
- Độ ồn < 35Db
- Ống thoát ra ngoài phi 150mm
- Điện áp: 220v/50Hz
- Đèn led: 2 x 1.5W
- Trọng lượng: 14.5kg
- Kích thước: 700mm