Thiết kế sang trọng
Toàn cảnh | Máy hút mùi Binova BI-1700SH | 70cm
Công suất hút khỏe, động cơ tuabin đôi
Khử mùi bằng than hoạt tính và ống thoát ra ngoài D150
Tiết kiệm điện năng và độ ồn không lớn
Một số lưu ý khi sử dụng
Luôn lau chùi máy bằng giẻ mềm, có chất tẩy rửa.
Không sử dụng máy khi nguồn điện chập chờn.
Để tránh gây hạn đến động cơ bên trong máy bạn không nên để nước hoặc vật cứ lọc vào trong máy.
Thông số kỹ thuật
- Kiểu toa máy gắn tường
- Thân máy Inox 304 + kính
- Động cơ turbin đôi
- Công suất động cơ: 190W
- Công suất hút: 1000m3/h
- Điều khiển phím bấm 03 tốc độ
- Hút khử mùi bằng than hoạt tính và đường ống thoát
- Độ ồn: <48Db
- Đường kính ống thoát: 150mm
- Lưới lọc mỡ Bafle (inox)
- Điện áp: 220V/50Hz
- Đèn Led: 2 x 1.5W
- Kích thước: 700mm